Tính năng sản phẩm Amply Bosch PLE-1ME240-US
–  Amply Bosch PLE-1ME240 tích hợp 4 micro / line đầu vào, cộng với đầu vào nguồn âm nhạc
– Thông báo chỉ ra, 3 dây khối lượng ghi đè
– phạm vi rộng của sản lượng điện (240 Watts)
– 2-tone kêu vang
Thông số kỹ thuật Amply Bosch PLE-1ME240-US
– Nguồn ra: 240W RMS, 360W max
– Tần số đáp ứng (Line): 60 Hz đến 20 kHz (+ 1 / -3 dB @ -10 dB ref. Sản lượng đánh giá)
– Tần số đáp ứng (Mic): 70 Hz đến 20 kHz (+ 1 / -3 dB @ -10 dB ref. Sản lượng đánh giá)
– Méo mó: <1% điện @ đánh giá đầu ra, 1 kHz
– Microphone / Line đầu vào
– Input 1 (tiếp xúc push-to-talk với ưu tiên): 5-pin Euro phong cách, cân bằng, phantom
– Input 2: 3-pin Euro phong cách, cân bằng, phantom
– Input 3 và 4: TRS jack, 1/4 “, cân bằng
– Độ nhạy: 1 mV (mic); 300 mV (dòng)
– Trở kháng: > 1k Ohm (mic); > 5k Ohm (dòng)
– Dải động: 93 dB
– S / N (phẳng ở âm lượng tối đa): > 63 dB (mic); > 70 dB (dòng)
– S / N (căn hộ tại khối lượng min / tắt): > 75 dB
– Lọc Speech: -3 DB @ 315 Hz, cao-pass, 6 dB / oct
– Cung cấp điện phantom: 16V qua 1.2K ohm (mic) đầu vào âm nhạc
– Kết nối: RCA stereo (tổng kết để mono)
– Độ nhạy: 200 mV
– Trở kháng: 22k Ohm
– Kích thước: 3,94 “x 16,94” x 10.63
– Cân nặng: 8,9 kg
duyshinota
Trọng lượng8.9 kg
Hãng Sản Xuất
BOSCH
Mức Giá
Trên 10 triệu
Review Amply Bosch PLE-1ME240-US
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Amply Bosch PLE-1ME240-US
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 30)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Chính sách và quy định chung
    Chưa có đánh giá nào.
    Hỏi đáp
    1 bình luận
    • Q Quý
      cho mình hỏi âm ly này kể nối với đầu đĩa phát usb được không
      Trả lời thích 5 năm trước
    Thông số kỹ thuật
      – Microphone / Line đầu vào
      – Độ nhạy: 200 mV
    • – Trở kháng: 22k Ohm