Giới thiệu về sản phẩm Amply Denon AVR X2500HBKE2
Xem thêm:
>>>>>Dàn mini nội địa Nhật tại Hào Nam
Các đặc điểm nổi bật của sản phẩm Amply Denon AVR X2500HBKE2
Các linh kiện bên trong chất lượng cao, được hãng chọn lọc kỹ lưỡng
Chất lượng âm thanh tốt, nghe nhạc cực chất
Thiết kế bên ngoài của sản phẩm Amply Denon AVR X2500HBKE2
Hiện đại, sang trọng, thiết bị phù hợp với nhiều dàn thiết bị âm thanh khác nhau
Khối lượng sản phẩm (kg):9.4 kg, Kích thước sản phẩm:167 x 434 x 339 mm. Có thể thấy được đây là một sản phẩm nhỏ gọn, thiết kế chất liệu cao cấp, cực cứng cáp, Amply Denon AVR X2500HBKE2 có khả năng chống chịu lực cao, đem đến độ bền cho sản phẩm.
Xem thêm:
>>>>>>Vang số là gì? Nên dùng Vang số hay Amply cho dàn âm thanh
Thông số kỹ thuật của sản phẩm Amply Denon AVR X2500HBKE2
Model:AVR-X2500HBKE2
Màu sắc:Đen
Nhà sản xuất:Denon
Xuất xứ:Nhật Bản
Thời gian bảo hành:12 Tháng
Địa điểm bảo hành:Lạc Việt AUdio
Số kênh Amply:7.2 kênh
Công suất Amply:125W x7
Công suất tiêu thụ:500W
Cổng HDMI:
Cổng USB:
Cổng Composite:
Cổng Optical:
Khối lượng sản phẩm (kg):9.4 kg
Kích thước sản phẩm:167 x 434 x 339 mm
duyshinota
1 đánh giá cho Amply Denon AVR X2500HBKE2
5.00 1 đánh giá của khách hàng
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Amply Denon AVR X2500HBKE2
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 30)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Chính sách và quy định chung
    1. Hà Trần
      Có lắp đặt tận nhad ko bạn
      thích
    Hỏi đáp
    Chưa có bình luận nào
    Thông số kỹ thuật
    Model:AVR-X2500HBKE2
    Màu sắc:Đen
    Nhà sản xuất:Denon
    Xuất xứ:Trung Quốc
    Thời gian bảo hành:12 Tháng
    Địa điểm bảo hành:Nguyễn Kim
    Số kênh Amply:7.2 kênh
    Công suất Amply:125W x7
    Công suất tiêu thụ:500W
    Cổng HDMI:
    Cổng USB:
    Cổng Composite:
    Cổng Optical: