Giới thiệu về cần micro Toa TS-D1000-M1
Cần micro Toa TS-D1000-M1
Cần micro Toa TS-D1000-M1
Đặc điểm của cần micro Toa TS-D1000-M1
  • Micro cổ ngỗng này có độ nhạy cao, bắt tiếng của người nói chuẩn và hiệu quả.
Đầu nói micro có độ nhạy cao, âm thanh thu tốt
  • Toa TS-D1000-M1 có khả năng phản hồi âm thanh trong khoảng tần số khá rộng từ 100Hz-13kHz đảm bảo bắt tiếng tốt, âm thanh thu được chi tiết với mọi tín hiệu và tần số khác nhau.
Nơi kết nối micro với các máy chủ toạ và đại biểu chắc chắn
Mua cần micro Toa TS-D1000-M1 và hệ thống âm thanh Toa TS-D1000 tại Lạc Việt Audio
Hệ thống âm thanh phòng họp Toa TS-D1000
duyshinota
Review Cần micro cổ ngỗng Toa TS-D1000-M1
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Cần micro cổ ngỗng Toa TS-D1000-M1
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 30)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Chính sách và quy định chung
    Chưa có đánh giá nào.
    Hỏi đáp
    Chưa có bình luận nào
    Thông số kỹ thuật
    • Loại micro Điện dung
    • Hướng tính Đơn hướng
    • Trở kháng 1.4 kΩ
    • Độ nhạy -37 dB (1 kHz 0 dB = 1 V/Pa)
    • LED hiển thị Hiển thị khi nói (dạng vòng) màu đỏ
    • Đáp tuyến tần số 100 Hz – 13 kHz