Đặc điểm nổi bật của cục đẩy Yamaha XMV4140D
Công suất có nhiều mức: 140W / 125W và 280W giúp nó có thể sử dụng cho nhiều mục đích khác nhau, từ dùng cho dàn âm thanh karaoke gia đình đến cho các hệ thống âm thanh phòng họp nó đều có thể đáp ứng được một cách hoàn hảo.
Sản phẩm này là loại đa năng nó có 2 đường 100V và 70V giúp nó đa dạng trong sử dụng. Chế độ điều khiển đặc biệt bằng cách chọn kênh, sau đó xoay núm volume để tăng âm thanh đầu ra là điểm mà hiện chỉ có sản phẩm Yamaha mới đáp ứng được.
Cục đẩy công suất Yamaha 4140D chất lượng cao, giá rẻ nhất
duyshinota
Review Cục đẩy công suất Yamaha XMV4140D
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Cục đẩy công suất Yamaha XMV4140D
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 30)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Chính sách và quy định chung
    Chưa có đánh giá nào.
    Hỏi đáp
    Chưa có bình luận nào
    Thông số kỹ thuật
    Sản phẩm liên quan
    5.00 | Đã bán 69
    Giá: Liên hệ
    5.00 | Đã bán 89
    Giá: 5,500,000
    5.00 | Đã bán 1
    Giá: 9,500,000
    2.67 | Đã bán 3
    -4%
    4.17 | Đã bán 8
    4.00 | Đã bán 3
    -3%
    4.10 | Đã bán 10
    -11%
    5.00 | Đã bán 90
    -6%
    5.00 | Đã bán 57
    -6%