Cục đẩy công suất Yamaha XMV8140-D
Những ưu điểm vượt trội của Yamaha XMV8140-D
Là dòng cục đẩy 8 kênh có thể nói là đầu tiên trên thị trường, công suất thực mỗi kênh là 140W đủ để đánh cho 1 chiếc loa karaoke hạng nhẹ trong gia đình. Và công suất sẽ là 280W ở chế độ đánh đôi giúp nó có thể đánh được 1 chiếc loa JBL bass 30 thông thường.
Dòng sản phẩm này có thể dùng ở 2 đường line là 100V hoặc 70V cho khả năng sử dụng vô cùng đa dạng và linh hoạt. Nếu cần thiết, nó có thể dùng cho các hệ thống âm thanh thông báo, hoặc âm thanh phòng họp đều có thể được. Có thể nói, cục đẩy Yamaha giờ đã đa dạng hơn rất nhiều, vừa có thể dùng trong các dàn karaoke, vừa có thể da dạng dùng cho nhu cầu hội thảo.
duyshinota
Review Cục đẩy công suất Yamaha XMV8140-D
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Cục đẩy công suất Yamaha XMV8140-D
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 30)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Chính sách và quy định chung
    Chưa có đánh giá nào.
    Hỏi đáp
    Chưa có bình luận nào
    Thông số kỹ thuật
    • 8 x 140W ở 8Ω / 4Ω
    • 8 x 125W / 40Ω ở chế độ line 100V / 70V
    • 4 x 280W ở chế độ nguồn đôi (8Ω / 4Ω)
    Sản phẩm liên quan
    5.00 | Đã bán 50
    Giá: Liên hệ
    5.00 | Đã bán 67
    Giá: 5,500,000
    5.00 | Đã bán 67
    Giá: 12,000,000
    -4%
    5.00 | Đã bán 60
    5.00 | Đã bán 1
    5.00 | Đã bán 1
    -4%
    4.17 | Đã bán 8
    5.00 | Đã bán 38
    -8%