Đặc điểm nổi bật của đèn LGLIGHTING LAS-RGB10W
Đèn LAS-RGB10W hoạt động với điện áp 230V/50Hz và tiêu thụ công suất tối đa 380VA. Sản phẩm này sử dụng công nghệ laser với tổng công suất lên đến 10W, bao gồm ba màu chính: đỏ (2W/637nm), xanh lá (4W/520nm), và xanh dương (4W/445nm), cho phép tạo ra các hiệu ứng ánh sáng phong phú và sống động.
Đèn LGLIGHTING LAS-RGB10W
Đèn LGLIGHTING LAS-RGB10W
Điểm nổi bật của đèn là kích thước điểm chiếu chỉ 6.5mm và góc phân tán laser dưới 0.8mrad, giúp tạo ra các hiệu ứng chi tiết và sắc nét. LAS-RGB10W có khả năng điều chỉnh tín hiệu modul hóa từ 0 đến 5V analog và lên đến 100kHz TTL, mang lại khả năng điều khiển linh hoạt và chính xác các hiệu ứng ánh sáng.
Mua đèn LAS-RGB10W chính hãng, giá tốt tại Lạc Việt Audio
duyshinota
Review Đèn LGLIGHTING LAS-RGB10W
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Đèn LGLIGHTING LAS-RGB10W
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 30)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Chính sách và quy định chung
    Chưa có đánh giá nào.
    Hỏi đáp
    Chưa có bình luận nào
    Thông số kỹ thuật
    • Working voltage: 230V/50Hz (±5%)
    • Power consumption: max. 380VA
    • Laser power: 10W
    • Laser:
      2W/637nm
      4W/520nm
      4W/445nm
    • Spot size: 6.5mm
    • Laser divergence Angle: <0.8mrad
    • Modulated signal: 0-5V analog, up to 100kHz TTL
    • Galvanometer system :DT-50B 30Kpps Max.60Deg
    • Operating temperature: 10-35°C
    • Product size :462*307*263mm
    • Carton size: 520x470x380mm