bosch-LA1-UW24-L1
Loa BOSCH LA1-UW24-L
Tính năng sản phẩm Loa BOSCH LA1-UW24-L
Loa BOSCH LA1-UW24-L với công suất tối đa đạt 36W và đạt công suất trung bình 24W, sử dụng thích hợp cho các phòng họp, nhà thờ, những địa điểm công cộng để phát và tái tạo nhạc nền
Thông số kỹ thuật Loa BOSCH LA1-UW24-L
+ Maximum power : 36 W
+ Rated power (PHC) : 24 W
+ Power tapping : 24 / 12 / 6 W
+ Sound pressure level : 110 dB / 96 dB
+ Effective frequency Range : 165 Hz to 16Hz
+ Rated voltage : 15.5/70/100 V
+ Dimensions (H x W x D) :841x 151 x 129 mm
+ Weight : 5.5 kg
+ An toàn: EN 60.065
+ Color : WHITE (RAL 9010)
duyshinota
Trọng lượng5.5 kg
Hãng Sản Xuất
BOSCH
Mức Giá
2 đến 5 triệu
1 đánh giá cho Loa cột BOSCH LA1-UW24-L
5.00 1 đánh giá của khách hàng
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Loa cột BOSCH LA1-UW24-L
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 30)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Chính sách và quy định chung
    1. tũn tũn
      màu trắng này thích hơn cái màu đen mặc dù 2 cái nghe hay như nhau:))
      thích
      • Duy Shinota Quản trị viên
        thích
    Hỏi đáp
    Chưa có bình luận nào
    Thông số kỹ thuật
    •  Maximum power : 36 W
    •  Rated power (PHC) : 24 W