Giới thiệu về loa NEXO EPS10-EN54
Đặc điểm của loa NEXO EPS10-EN54
NEXO EPS10-EN54 sở hữu thiết kế thanh lịch và chắc chắn, với thân loa được làm từ gỗ bạch dương dày 15mm, phủ lớp sơn đen cấu trúc (RAL9005) hoặc tùy chọn màu sắc theo yêu cầu. Mặt trước của loa được trang bị lưới thép mạ kẽm kết hợp với vải âm học chống tia UV và cháy.
Loa karaoke NEXO EPS10-EN54 có kích thước là 531mm x 316mm x 285mm (20.9” x 12.4” x 11.2”), nặng 14.8 kg (32.6 lbs), rất phù hợp cho việc lắp đặt và di chuyển. Bên cạnh đó, loa còn trang bị các điểm treo với 3x M6 – 70mm ở mặt sau, 2x M6 và 1x M10 ở mặt trên và dưới, giúp dễ dàng trong việc treo và gắn loa ở nhiều vị trí khác nhau.
Với tần số đáp ứng từ 70 Hz đến 20 kHz, độ nhạy 101 dB SPL và mức áp suất âm thanh tối đa 130 dB, NEXO EPS10-EN54 mang đến âm thanh mạnh mẽ, rõ ràng và chi tiết. Loa được cấu tạo hai đường tiếng với một loa trầm 10 inch (8 Ohm) và một loa cao 1.4 inch (8 Ohm) trên horn phân tán bất đối xứng (PS), giúp tái tạo âm thanh một cách trung thực và sống động.
Mua NEXO EPS10-EN54 chính hãng, giá tốt tại Lạc Việt Audio
duyshinota
Review Loa NEXO EPS10-EN54
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Loa NEXO EPS10-EN54
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 30)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Chính sách và quy định chung
    Chưa có đánh giá nào.
    Hỏi đáp
    Chưa có bình luận nào
    Thông số kỹ thuật
    • Tần số đáp ứng @-6 dB: 70 Hz đến 20 kHz
    • Độ nhạy 1W@1m: 101 dB SPL Nominal
    • Mức áp suất âm thanh tối đa @1m: 130 dB
    • Phân tán theo chiều dọc: +25°/-30°
    • Phân tán theo chiều ngang: 50° đến 100° bất đối xứng
    • Tần số phân tần: 70 Hz, 120 Hz
    • Trở kháng danh định: 8 Ω
    • Công suất khuyến nghị: 500 đến 800 Watts / 8 Ohms
    • Thành phần LF: 10” 8 Ohms loa trầm neodymium hành trình dài
    • Thành phần HF: 1.4” màng loa 8 Ohms trên horn phân tán bất đối xứng
    • Kết nối: 2 cặp đầu nối (In/Out) của khối kẹp lồng đẩy vào 5mm (+/- cực)
    • Kích thước dây cáp tương thích: từ 0.2 mm² đến 4 mm² (AWG 24 đến 12) lõi đồng
    • Đường kính ngoài dây cáp tương thích: tối đa 11 mm
    • Điểm treo: 3x M6 – 70 mm (mặt sau), 2x M6 và 1x M10 (mặt trên và dưới)
    • Chất liệu: thân gỗ bạch dương 15mm phủ sơn polyurethane và lưới thép mạ kẽm
    • Kích thước (Cao x Rộng x Sâu): 531mm x 316mm x 285mm
    • Trọng lượng: 14.8 kg (32.6 lbs)
    • Nhiệt độ hoạt động: 0°C – 40 °C
    • Nhiệt độ lưu trữ: -20 °C – 60 °C