Giới thiệu loa NEXO EPS12-EN54
Đặc điểm của loa NEXO EPS12-EN54
NEXO EPS12-EN54 có thiết kế hình thang với kích thước 600mm cao x 370mm rộng x 317mm sâu và trọng lượng 18kg, thùng loa được làm từ gỗ bạch dương Baltic dày 15mm và phủ lớp sơn polyurethane, kết hợp với màng lưới thép mạ kẽm, tạo nên một tổng thể chắc chắn và bền bỉ.
EPS12-EN54 được trang bị loa LF 12 inch và loa HF 1.7 inch, cho dải tần từ 60Hz đến 20kHz, độ nhạy 103 dB SPL và SPL đỉnh lên đến 133 dB. Thiết kế horn Asymmetrical Dispersion Constant Directivity của NEXO mang lại độ phân tán âm thanh ngang 50° đến 100° và dọc +25°/-30°, đảm bảo âm thanh bao phủ đều trong không gian rộng.
Mua NEXO EPS12-EN54 chính hãng, giá tốt tại Lạc Việt Audio
duyshinota
Review Loa NEXO EPS12-EN54
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Loa NEXO EPS12-EN54
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 30)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Chính sách và quy định chung
    Chưa có đánh giá nào.
    Hỏi đáp
    Chưa có bình luận nào
    Thông số kỹ thuật
    • Tần số đáp ứng @-6 dB: 60 Hz đến 20 kHz
    • Độ nhạy 1W@1m: 103 dB SPL
    • SPL đỉnh @1m: 133 dB
    • Độ phân tán dọc: +25°/-30°
    • Độ phân tán ngang: 50° đến 100° bất đối xứng
    • Tần số cắt: 60 Hz, 85 Hz, 120 Hz
    • Trở kháng danh định: 8 Ω
    • Công suất đề nghị: 600 đến 950 Watts / 8 Ohms
    • Thành phần LF: Loa 12” 8 Ohms, màng loa neodymium hành trình dài
    • Thành phần HF: Màng 1.7” 8 Ohms, horn phân tán bất đối xứng