Giới thiệu microphone để bàn chủ tọa OBT-8500A
Micro chủ tọa OBT 8500 A
Micro chủ tọa OBT 8500 A
Tần số đáp ứng 40Hz- 16kHz quá rộng, rất thoải mái cho nhu cầu hội họp, với thiết kế bằng nhựa ABS, với màu đen sang trọng, chắc chắn bạn sẽ hài lòng về thiết kế cũng như chất lượng mà sản phẩm này mang lại. Chiếc micro OBT 8500A phù hợp nhất khi kết hợp với các dòng loa treo tườngloa âm trần giá rẻ.
Thông số kỹ thuật micro OBT-8500A
– Nguồn điện: 24V
– Tần số đáp ứng: 40-16000Hz
– Độ nhạy:  -44dB±2dB
– Tai nghe: 220Ω(tai nghe),cân bằng, jắc cắm nhỏ(với VR)
– Loa trong: 130Ω, 200mW
– Chiều dài ống micro: 390 mm
– Kích thước: 230x110x70
– Trọng lượng: 0,8 kg
– Thành phẩm: Vỏ hộp nhựa ABS, màu đen Bề mặt nhựa ABS
Xem thêm nhiều sản phẩm chất lượng phù hợp nhất với chiếc OBT-8500A như: TOA 2060, TOA a2240
duyshinota
Hãng Sản Xuất
OBT
Review Microphone để bàn chủ tọa OBT-8500A
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Microphone để bàn chủ tọa OBT-8500A
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 30)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Chính sách và quy định chung
    Chưa có đánh giá nào.
    Hỏi đáp
    Chưa có bình luận nào
    Thông số kỹ thuật
    • – Nguồn điện: 24V
    • – Tần số đáp ứng: 40-16000Hz
    • – Độ nhạy:  -44dB±2dB
    • – Loa trong: 130Ω, 200mW