Đánh giá đặc điểm thiết kế
Loa Bosch LC20-PC60G6-6 thon gọn, được lắp ráp bằng các vật liệu cao cấp
Đánh giá ưu điểm chức năng
Ngoài một số ưu điểm về thiết kế của loa thì nó gây ấn tượng với hệ thống chức năng truyền tải âm thanh vô cùng chuyên nghiệp. Sở hữu trình điều khiển loa đồng trục của 1 củ bass 6.5inch và 1 củ treble nén 35mm, từng thanh trầm – trung – cao chuẩn xác, ấm, cân bằng với nhau.
LC20-PC60G6-6 truyền tải chính xác từng giai điệu nhạc và tiếng thông báo
Với tần số đáp ứng rộng 50 Hz – 20 kHz nên hoàn toàn chơi được mọi dòng nhạc như trữ tình, remix, đồng quê, DJ,…và đa dạng tin tức như báo cháy, sơ tán bằng giọng nói,…
kiểm soát phủ âm tuyệt vời nhờ công suất khuếch đại lớn tới 200W, đánh âm trở nên sống động, đầy nội lực, tròn trịa, ấm và phân tán rộng đa hướng theo góc 100 ° hình nón, đồng đều đi khắp ngóc ngách không gian.
Phối ghép dễ dàng, ứng dụng đa năng
Với trở kháng 10 ohms và đa dạng vòi biến áp, gồm 70V: 60W, 30W, 15W, 7,5W, 8 ohm 100V: 60W, 30W, 15W, 8 ohm; do đó, loa LC20-PC60G6-6 dễ dàng phối cùng amply cho loa âm trần, vang số, nguồn vào nhạc hay liên kết nhiều loa lại với nhau.
Loa phối ghép dễ dàng, thích ứng tốt trong đa dạng dự án âm thanh
Đơn vị cung cấp loa âm trần LC20-PC60G6-6 chính hãng
  • Dịch vụ tư vấn tận tâm và miễn phí 24/7
  • Dịch vụ vận chuyển, lắp đặt và bảo hành tận nhà với phí 0 đồng
  • Các sản phẩm đều kèm theo giấy tờ chính hãng đầy đủ
  • Các chính sách ưu đãi và phần quà khủng hàng tháng
duyshinota
Review Loa âm trần Bosch LC20-PC60G6-6
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Loa âm trần Bosch LC20-PC60G6-6
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 30)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Chính sách và quy định chung
    Chưa có đánh giá nào.
    Hỏi đáp
    Chưa có bình luận nào
    Thông số kỹ thuật
    Dải tần số (-10 db):50 Hz – 20 kHz
    Mức độ phù hợp danh nghĩa (Hình nón):100 °
    Xử lý năng lượng:Chương trình 200 W, Tiếng ồn hồng 100 W
    Độ nhạy (SPL 1 W / 1 m):87 dB
    SPL được tính toán tối đa:Trung bình 107 dB, Đỉnh 113 dB
    Trở kháng:10 ohms
    Bộ chuyển đổi LF:165 mm (6,5 in)
    Bộ chuyển đổi HF:Trình điều khiển nén 35 mm
    Vòi biến áp:70V: 60W, 30W, 15W, 7,5W, 8 ohm 100V: 60W, 30W, 15W, 8 ohm
    Kết nối:Có thể tháo rời khóa 4 chân (Phoenix) Kích thước dây tối đa 2,5 mm (12 AWG)
    Bao vây:Vách ngăn bằng nhựa ABS (UL94V-O), mặt sau bằng thép
    Lưới tản nhiệt:Lưới thép kết hợp màu với vải
    Kích thước (H x Dia):260 mm x 280 mm (10,2 in x 11,0 in)
    Kích thước cutout:248 mm (9,76 in)