Đánh giá đặc điểm thiết kế
Loa Bosch LC2-PC60G6-12 được sản xuất bằng các vật liệu cao cấp, bền bỉ
Đánh giá ưu điểm chức năng
Bosch LC2-PC60G6-12 thuộc dòng loa đồng trục hai chiều với củ loa 12inch, mở rộng âm trong tần số đáp tuyến rộng từ 65 Hz đến 20 kHz, từng chi tiết âm trầm – trung – cao được xử lý chuyên nghiệp, cảm nhận tròn trịa, sáng, thanh thoát.
Loa LC2-PC60G6-12 cho âm bao phủ rộng, âm ngọt ngào, trung thực
Hơn nữa, mức công suất hoạt động lớn, trung bình 64W và tối đa 100W, cùng độ nhạy lý tưởng 118 / 100 dB, truyền tải âm thanh sống động, đầy nội lực, căng tròn, dễ chịu, du dương khắp ngóc ngách không gian. Do đó, nó chơi được bất kỳ thể loại nhạc nào và đa dạng kiểu tin tức.
Phối ghép dễ dàng, ứng dụng đa năng
Tích hợp biến áp đầu vào bắt tín hiệu khỏe 70 V hoặc 100 V và trở kháng cao 83 hoặc 167 ohm, dễ dàng phối cùng amply cho loa âm trần, vang số, nguồn phát nhạc và nối nhiều loa lại với nhau bằng dây cáp 3 cực.
Loa phối ghép dễ dàng, thích ứng tốt trong đa dạng dự án âm thanh
Đơn vị cung cấp loa âm trần LC2-PC60G6-12 chính hãng
Hãy liên hệ cho chúng tôi qua số điện thoại 0982 655 355 để được tư vấn và mua hàng nhanh nhất nhé.
duyshinota
Review Loa âm trần Bosch LC2-PC60G6-12
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Loa âm trần Bosch LC2-PC60G6-12
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 30)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Chính sách và quy định chung
    Chưa có đánh giá nào.
    Hỏi đáp
    Chưa có bình luận nào
    Thông số kỹ thuật
    Công suất tối đa100 W
    Công suất định mức64/32/16/8 / (chỉ 4W, 70V)
    Mức áp suất âm ở công suất định mức 64 W / 1 W (1 kHz, 1 m)118/100 dB
    Lớp phủ110 °
    Dải tần số hiệu dụng (-10 dB)65 Hz đến 20 kHz
    Điện áp định mức70 V hoặc 100 V
    Tần số tách kênh2 kHz
    Đường kính414 mm