Đánh giá đặc điểm thiết kế
Loa LC2-PC60G6-8H đạt tiêu chuẩn chống cháy, thấm hoàn hảo
Đánh giá ưu điểm chức năng
Hệ thống củ loa có tần số đáp tuyến rộng 50Hz to 20kHz, chắc chắn chơi tốt mọi dòng nhạc từ trữ tình, vàng nhẹ nhàng đến nhạc EDM, rap, remix sôi động và tiếng thông báo trung thực, rõ nét nhất.
LC2-PC60G6-8H cho âm bao phủ rộng, âm ngọt ngào, trung thực
Hơn nữa, thiết bị nổi bật với công suất hoạt động lớn 60W, khuếch đại âm đầy nội lực, mạnh mẽ, căng tròn, sạch và lan tỏa mượt mà đến mọi ngóc ngách không gian. Đặc biệt, người dùng có thể chủ động điều chỉnh mức công suất 60/30/15/7.5W linh hoạt, sao cho phù hợp nhất với không gian lắp đặt.
Phối ghép dễ dàng, ứng dụng đa năng
LC2-PC60G6-8H không hề yêu cầu cao về quá trình kết hợp với amply cho loa âm trần, đầu phát nhạc, vang số hoặc liên kết nhiều loa lại với nhau nhờ trở kháng đa dạng 83 or 167 or 8 ohm, biến áp đầu vào bắt tín hiệu nhạy 70/100V.
Loa phối ghép dễ dàng, thích ứng tốt trong đa dạng dự án âm thanh
Đơn vị cung cấp loa âm trần LC2-PC60G6-8H chính hãng
duyshinota
Review Loa âm trần Bosch LC2-PC60G6-8H
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Loa âm trần Bosch LC2-PC60G6-8H
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 30)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Chính sách và quy định chung
    Chưa có đánh giá nào.
    Hỏi đáp
    Chưa có bình luận nào
    Thông số kỹ thuật
    • Công suất (PHC): 60W
    • Công suất định mức: 60/30/15/7.5W
    • Dải tần số: 50Hz to 120kHz
    • Điện áp đầu vào: 70/100V
    • Trở kháng: 83 or 167 or 8 ohm