Loa cột Bosch LA1-UW36-L 36W được thiết kế với màu trắng . Dòng loa cột này là một giải pháp hiệu quả chi phí cho việc cung cấp tuyệt vời của lời nói và nhạc nền. Dòng loa có một mô hình định hướng cao, lý tưởng cho các ứng dụng sử dụng cho hội họp trong hội trường, chẳng hạn như nhà thờ, phòng họp, vv..
Loa-BOSCH-LA1-UW36-L
Loa BOSCH LA1-UW36-L
Tính năng sản phẩm Loa cột Bosch LA1-UW36-L 36W
Loa BOSCH LA1-UW36-L Với công suất Max lên đến 54W, sử dụng công suất 36W làm công suất chạy trung bình của lia. âm thanh chất lượng cao trong một gói chi phí-hiệu quả để sử dụng trong nhà. Phù hợp sử dụng trong các phòng hội trường lớn, sử dụng hội họp, sử dụng hiệu quả trong các nhà thờ
Thông số kỹ thuật Loa cột Bosch LA1-UW36-L 36W
+ Maximum power : 54 W
+ Rated power (PHC) : 36 W
+ Power tapping : 36 / 18 / 9 W
+ Sound pressure level : 114 dB / 98 dB (SPL)
+ Effective frequency Range : 160 Hz to 19 kHz
+ Rated voltage : 15.5/70/100 V
+ Dimensions (H x W x D) : 841x 151 x 129 mm
+ Weight : 6 kg
+ An toàn: EN 60.065
+ Color : White(RAL 9010)
duyshinota
Trọng lượng6 kg
Hãng Sản Xuất
BOSCH
Mức Giá
2 đến 5 triệu
1 đánh giá cho Loa cột BOSCH LA1-UW36-L
5.00 1 đánh giá của khách hàng
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Loa cột BOSCH LA1-UW36-L
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 30)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Chính sách và quy định chung
    1. tũn tũn
      rất tuyệt
      thích
      • Duy Shinota Quản trị viên
        cảm ơn bạn đã tin dùng sản phẩm bên mình ạ
        thích
    Hỏi đáp
    Chưa có bình luận nào
    Thông số kỹ thuật
    •  Maximum power : 54 W
    •  Rated power (PHC) : 36 W