bosch-lb2-uc30
Loa Bosch LB2 UC-30 – D/L
Tính năng sản phẩm Loa Bosch LB2 UC-30 – D/L
Loa Bosch LB2-UC30-D/L thiết kế cho phép người sử dụng có thể lựa chọn 8 ohm, 70 V và 100 V đầu vào có thể được tìm thấy trên mặt sau của LB2UC30. Loa Bosch LB2-UC30-D/L có 2 loại màu: Màu đen: LB2-UC30-D1 hoặc màu trắng: LB2-UC30-L1. Được làm bằng nhựa ABS chất lượng cao
Thông số kỹ thuật Loa Bosch LB2 UC-30 – D/L
Công suất tối đa: 45W
Công suất định mức (PHC): 30W
khai thác năng lượng: 30/15 / 7,5 / 3,75 W
mức độ áp lực âm thanh ở công suất định mức / 1 W (1 kHz, 1 m): 105/90 dB (SPL)
dải tần số hiệu quả (-10 dB): 100 Hz đến 18,5 kHz
Mở góc tại 1 kHz / 4 kHz (-6 dB): (. Ver) 160 ° / 81 ° (. Hor) / 150 ° / 90 °
điện áp đầu vào đánh giá: 15,5 / 70/100 V
15,5 / 70/100 V: 8/163/333 ohm
Đầu dò: 127 mm (5 “) woofer, 13 mm (0,51”) dome tweeter
Kích thước (H x W x D): 250 x 160 x 140 mm (9.84 x 6.30 x 5.51 in)
Trọng lượng: xấp xỉ. 2.4 kg (5.29 lb)
duyshinota
Trọng lượng2.4 kg
Hãng Sản Xuất
BOSCH
Mức Giá
2 đến 5 triệu
Review Loa treo tường Bosch LB2 UC-30 – D/L
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Loa treo tường Bosch LB2 UC-30 – D/L
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 30)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Chính sách và quy định chung
    Chưa có đánh giá nào.
    Hỏi đáp
    Chưa có bình luận nào
    Thông số kỹ thuật
    • Công suất tối đa: 45W