Loa treo tường Bosch LB1-BW12-D1 với công suất 12W chuyên sử dụng trong phòng họp, phòng hội trường, sử dụng bằng cách gắn hoặc treo lên tường. loa Bosch LB1-BW12-D1 được nhập khẩu chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng nhận Co, Cq của từng sản phẩm.
Loa-da-huong-bosch-LB1-BW12-D-250x250
loa Bosch LB1-BW12-D1
Tính năng sản phẩm loa Bosch LB1-BW12-D1
Thông số kỹ thuật loa Bosch LB1-BW12-D1
+ Công suất cực đại : 18 W
+ Rated power (PHC) : 12 W
+ Power tapping : 12 / 6 / 3 W
+ Sound pressure level : 97 / 86 dB (SPL
+ Dải tần : 140 Hz to 20 kHz
+ Rated voltage : 70/100 V
+ Kích thước (H x W x D) : 240 x 238 x 133 mm
+ Trọng lượng : 1.5 kg
+ An toàn: EN 60.065
+ Màu sắc : Đen ( RAL 9010)
duyshinota
Trọng lượng1.5 kg
Hãng Sản Xuất
BOSCH
Mức Giá
Dưới 2 triệu
Review Loa treo tường Bosch LB1-BW12-D1
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Loa treo tường Bosch LB1-BW12-D1
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 30)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Chính sách và quy định chung
    Chưa có đánh giá nào.
    Hỏi đáp
    Chưa có bình luận nào
    Thông số kỹ thuật
    •  Công suất cực đại : 18 W
    •  Rated power (PHC) : 12 W
    •  Dải tần : 140 Hz to 20 kHz
    •  Rated voltage : 70/100 V