Loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-8 là thiết bị lý tưởng cho các dự án âm thanh công cộng lớn, được dùng làm âm thanh thông báo và phát nhạc nền thư giãn. Nó sở hữu củ loa đồng trục lớn và công suất tới 30W nên truyền tải chất lượng âm ấn tượng.
Đánh giá đặc điểm thiết kế
Loa Bosch LC2-PC30G6-8 được sản xuất bằng các vật liệu cao cấp, bền bỉ
Đánh giá ưu điểm chức năng
Bosch LC2-PC30G6-8 thuộc dòng loa đồng trục 8inch, tăng cường chi tiết chất âm trong tần số đáp tuyến rộng 65Hz to 20kHz, từng âm trầm sâu, âm trung dày, chắc và thanh cao trong trẻo, sắc nét.
Bosch LC2-PC30G6-8 cho âm bao phủ rộng, âm ngọt ngào, trung thực
Hơn nữa, loa LC2-PC30G6-8 ấn tượng với công suất khuếch đại lớn 30W, giữ âm luôn uy lực, sáng, mềm mại, phân tán rộng và dễ dàng điều chỉnh đa dạng mức hiệu suất 30/15/7.5/3.75W sao cho phù hợp nhất với loại dự án.
Phối ghép dễ dàng, ứng dụng đa năng
Trang bị trở kháng cao 167 or 333 or 8 ohm và điện áp đầu vào thích hợp 70/100V, cho loa bắt tín hiệu nhạy với amply cho loa âm trần, vang số, nguồn phát thanh,…hay liên kết nhiều loa lại với nhau.
Loa phối ghép dễ dàng, thích ứng tốt trong đa dạng dự án âm thanh
Đơn vị cung cấp loa âm trần LC2-PC30G6-8 chính hãng
duyshinota
Review Loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-8
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-8
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 30)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Chính sách và quy định chung
    Chưa có đánh giá nào.
    Hỏi đáp
    Chưa có bình luận nào
    Thông số kỹ thuật
    • Công suất (PHC)   30 W
    • Công suất định mức   30 / 15 / 7.5 / 3.75 W
    • Dải tần số:   65 Hz to 20 kHz
    • Điện áp đầu vào: 70/100 V
    • Trở kháng:      167 or 333 or 8 ohm