Loa Bosch LB1-UW12-L1 thuộc dòng loa treo tường giá rẻ có công suất tối đa 12W, công suất trung bình 9W, được sử dụng làm loa hộp họp trong các phòng hội trường, hoặc được sử dụng ngoài trời với mục đích thông báo hẹp.
loa-bosch-lb1-uw12-l1
Loa Bosch LB1-UW12-L1
Tính năng sản phẩm Bosch LB1-UW12-L1
Thông số kỹ thuật Bosch LB1-UW12-L1
Công suất: 12 / 6/3 W
Sound mức độ áp lực: lúc 12 W / 1 W (1 kHz, 1 m) 104 dB / 93 dB (SPL)
dải tần số hiệu quả: 160 Hz đến 20 kHz (- 10 dB)
Mở góc: 1 kHz / 4 kHz (-6 dB)
ngang: 195 ° / 95 °, dọc: 69 ° / 17 °
kích thước driver: 5,25 ”
Điện áp đầu vào: 100 V
Xếp hạng trở kháng: 833ohm
nối: 4 cực push-in khối thiết bị đầu cuối
* hiệu suất kỹ thuật dữ liệu acc. IEC 60.268-5
Kích thước (H x W x D 🙂 441 x 151 x 141/111 mm / (17,4 x 5,9 x 5,9 / 4,4 in)
Trọng lượng: 2,5 kg (5,5 lb)
Màu sắc: Đen (D) (RAL 9004 / RAL 9004) hoặc màu trắng (L) (Trận RAL 9010 / RAL 7044)
nhiệt độ hoạt động: -25 ºC đến + 55ºC (-13 º F đến 131 º F)
nhiệt độ lưu trữ: -40 ºC đến 70 ºC (-40 º F đến 158 º F)
Độ ẩm tương đối: <95%
duyshinota
Trọng lượng2.5 kg
Hãng Sản Xuất
BOSCH
Mức Giá
Dưới 2 triệu
Review Loa treo tường Bosch LB1-UW12-L1
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Loa treo tường Bosch LB1-UW12-L1
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 30)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Chính sách và quy định chung
    Chưa có đánh giá nào.
    Hỏi đáp
    Chưa có bình luận nào
    Thông số kỹ thuật
    • Công suất: 12 / 6/3 W
    • kích thước driver: 5,25 ”
      Điện áp đầu vào: 100 V
    • Xếp hạng trở kháng: 833ohm